10 Mafi Kyawun Model Hygrometer & Wanda Zaku Samu

Kewayawa da sauri

Ba asirin cewa muna son shuke-shuke ba. A matsayinmu na ‘yan lambu, aikinmu ne da sha'awar kiyaye su cikin ƙoshin lafiya da ci gaba, komai yanayin yanayi. Koyaya, wannan ba zai yiwu ba tare da kiyaye yanayin da ya dace ba. Kuma idan kuna so ku san menene matakin laima, zaku buƙaci mafi kyawun mahimmin hygrometer da zaku samu!Matakan zafi suna da banbanci a duk duniya, kuma ana amfani da kowane irin shuka ne zuwa yanayin asalinsa. Idan zaka shuka shuka a wajen inda ta saba, dole ne ka kwaikwayi danshi domin ka kasance cikin farin ciki. Ana iya yin wannan tare da humidifiers , de-humidifiers, evaporating trays, etc. Amma, komai irin amfani da kake yi wajen sarrafa laima, ba zaka iya yin hakan ba har sai ka san irin canje-canjen da ake bukatar yi.Wannan shine inda samun mafi kyawun hawan jini ke gudana. Wadannan na'urori masu lura da danshi suna karanta danshi a cikin iska su sanya shi cikin sauki cikin sauki. Tare da ɗayan, koyaushe za ku san abin da matakan laima a cikin sararinku masu girma suke, kuma ku tabbata kun ɗauki mataki daga can. Suna da mahimmanci ga aiki mai kyau greenhouse ko lambun cikin gida.

Samfura Fasali
AcuRite 02083M ​​Tattalin Arziki da Tashar Gidan Danshi Aikace-aikace da yawa AcuRite 02083M ​​Tattalin Arziki da Tashar Gidan Danshi Aikace-aikace da yawa
 • 5.7 x 0.8 x 8 '
 • 5V adaftan + 3 AAA batura
 • Yana bayar da hasashen yanayi
Duba Farashin Yanzu
Temp Stick Mara waya mara zafi da Sensor mai zafi Kulawa ta Nesa Temp Stick Mara waya mara zafi da Sensor mai zafi Kulawa ta Nesa
 • 3.5 x 1.2 x 1.2 ”
 • 2 AA batura
 • Haɗa zuwa Wifi
Duba Farashin Yanzu
ThermoPro TP65A ma Babban Nuni ThermoPro TP65A ma'aunin zafi da sanyisa Babban Nuni
 • 4.3 x 3.3 x 1 '
 • 4 AAA batura
 • Kariyar tabawa
Duba Farashin Yanzu
AcuRite 00613 Digital Hygrometer & Thermometer Karamin Girman AcuRite 00613 Digital Hygrometer & Thermometer Karamin Girman
 • 3 x 2.5 x 1.3 ”
 • 1 AA baturi
 • Na'urar saka idanu guda ɗaya
Duba Farashin Yanzu
Aikin Hawan Wuta mara Govee Advanced System Aikin Hawan Wuta mara Govee Advanced System
 • 3 x 2.1 x 0.9 ”
 • 3 AAA batura
 • Nau'i-nau'i zuwa Alexa
Duba Farashin Yanzu
ThermoPro TP53 Hygrometer Allon baya ThermoPro TP53 Hygrometer Allon baya
 • 3.3 x 2.8 x 0.8 '
 • 2 AAA batura
 • Kariyar tabawa
Duba Farashin Yanzu
Cigar Oasis Analog Hygrometer Classy Duba Cigar Oasis Analog Hygrometer Classy Duba
 • 3 x 3 x 1 '
 • Ba'a buƙatar batura ba
 • Ayyukan analog na gargajiya
Duba Farashin Yanzu
Govee ma Sanarwa mai wayo Govee ma'aunin zafi da sanyio Sanarwa mai wayo
 • 3.1 x 2.6 x 0.8 '
 • 2 AAA batura
 • Haɗa tare da Bluetooth
Duba Farashin Yanzu
Mara waya na SensorPush mara zafi / Hygrometer Saiti mai sauƙi Mara waya na SensorPush mara zafi / Hygrometer Saiti mai sauƙi
 • 1.57 x 1.57 x 0.65 '
 • 1 CR2477 baturi
 • Cikakken app
Duba Farashin Yanzu
AcuRite 02097M Sensor mai zafi mara waya / ma Cikakken Mara waya AcuRite 02097M Sensor mai zafi mara waya / ma'aunin zafi da sanyio Cikakken Mara waya
 • 0.7 x 2.8 x 2.7 '
 • Batirin AA & 2 AAA
 • Saurin kafawa
Duba Farashin Yanzu

10 Mafi Kyawun Sharhi

1. AcuRite 02083M ​​Gidan Zazzabi & Tashar Danshi

AcuRite 02083M ​​Gidan Yanayi na Yanayi & Tashar zafi tare da na AcuRite 02083M ​​Gidan Yanayi na Yanayi & Tashar zafi tare da na'urori masu auna sigina na cikin gida / na waje 3
 • Yana lura da yanayin muhalli har zuwa huɗu ...
 • Bold, launi dijital nuni yana nuna zazzabi da ...
 • Multi-firikwensin tashar yanayi yana ba da amintacce 12 ...
Duba Farashin Yanzu

Wannan hygrometer ya zo da na'urori masu auna sigina guda uku da kuma babban dijital nuni. Nunin yana nuna duk wurare a lokaci ɗaya yayin kuma yana aiki azaman mita mai laima, yana ba ku jimillar wurare huɗu da zaku iya saka ido a lokaci ɗaya. Hakikanin kicker tare da wannan shine cewa yana da ƙarin fasali banda danshi, gami da yanayin zafin jiki, matsin lamba na barometric, lokaci da kwanan wata, da kuma hasashen yanayi na awa 12-24.Sensor din suna aiki sosai a cikin gida da waje. Hakanan sun dace da sauran na'urorin AcuRite. Idan baku sami damar zuwa duba danshi ba, za su sanar da ku karatunku ta hanyar wata manhaja ko kan layi. Idan kana neman ɗayan mafi kyawun haɓakar dijital, ba za ka iya yin kuskure da AcuRite ba!

Ribobi:

 • Yana bayar da cikakken bayani
 • Backupaukar batura masu ajiyar waje
 • Mai sauƙin karantawa

Fursunoni:

 • Yanayin zafin jiki kawai yana sauka zuwa 32 ° F
 • Wasu masu amfani sun ba da rahoton raguwar bayanai

Duba Farashin Yanzu


2. Temp Stick Wireless Zazzabi & Sensor mai zafi

Sayarwa Temp Stick Wireless Remote Temperatuur & Sensor mai zafi. Haɗa kai tsaye zuwa WiFi. Kyauta 24/7 ... Temp Stick Wireless Remote Temperatuur & Sensor mai zafi. Haɗa kai tsaye zuwa WiFi. Kyauta 24/7 ...
 • M WiFi zazzabi da kuma zafi saka idanu. 3 ...
 • Mafi girman shekara 1 (+) rayuwar batir! Gaba daya ...
 • Duba ciki daga ko'ina, kowane lokaci ta amfani da ...
Duba Farashin YanzuIdan kuna shirye don saka hannun jari a cikin ingancin hygrometer, Temp Stick yana da ɗaya kawai a gare ku. Wannan na'urar zata iya sabunta ka daga ko ina a duniya! Da kyau, idan dai akwai haɗin WiFi. Abin da kawai za ku yi shi ne sanya ƙaramin firikwensin, zazzage aikace-aikacen kyauta, kuma fara saka idanu daga wayarku, kwamfutar hannu, ko pc.

Wannan hygrometer yana auna zafin jiki da zafi tare da gefen kuskure na ± 0.4 ° C da ± 4% RH, bi da bi. Manhajar zata iya haɗawa da na'urori masu auna firikwensin da yawa don haka zaka iya lura da ƙarin wurare. Hakanan yana da madaidaicin ajiya don rajistar bayanai don haka zaku iya duba yanayin.

Ribobi:

 • Lura daga ko'ina tare da WiFi
 • Rubuta da faɗakarwar imel
 • Hanyoyin haɗi zuwa na'urori masu auna firikwensin nesaFursunoni:

 • Dole ne ya sami haɗin WiFi don saka idanu
 • Yankunan iPhone da cibiyoyin sadarwar baƙi na iya zama abin dogaro

Duba Farashin Yanzu


3. ThermoPro TP65A ma'aunin zafi da sanyisa

ThermoPro TP65A Na cikin Gidan Yanayin rauna na Intanit na Intanit mara waya na Hygrometer tare da mahaukatan ... ThermoPro TP65A Na cikin Gidan Yanayin rauna na Intanit na Intanit mara waya na Hygrometer tare da mahaukatan ...
 • Babban gilashin haske mai haske: inci 4 manyan lcd ...
 • Mara waya da zafin jiki na saka idanu: ...
 • Rikodin Max da min: Duk lokaci / 24 hours max da min ...
Duba Farashin Yanzu

Wannan ThermoPro hygrometer yana dauke da babban, allon tabawa. Yana bayar da cikakken bayani dalla-dalla ciki har da zafi, zafin jiki, kibiyoyi masu tasowa, da babba / ƙarami kowane lokaci da awanni 24 na ƙarshe. Har ila yau allon ya haɗa da hasken haske mai shuɗin shuɗi mai sauƙin taɓawa da sauƙin sauyawa tsakanin Celsius da Fahrenheit.

Lokacin da kake yin odar wannan samfurin, zaku sami danshi da mai lura da yanayin zafin jiki da ƙaramin firikwensin fuska. Mai saka idanu yana tallafawa ƙarin na'urori masu auna sigina idan an buƙata (har zuwa uku). Hakanan yana aiki azaman firikwensin kansa. Yana da tsayawar foldout, magnetic baya, da hawa bango.

Na'urorin auna firikwensin suna da juriya mai sanyi don amfani mafi kyau a waje. Zai lura da matakan zafi a cikin yanayi mai ƙarancin -31 ° F. Maimakon batura, ana iya cajin ta da kebul na caji na USB (haɗe).

Ribobi:

abin da aka nuna an soke shi zuwa 2021
 • Kulawa mai taba fuska
 • Ruwa mai sanyi da sanyi

Fursunoni:

 • Baya nuna duk bayanan a wajan kallo

Duba Farashin Yanzu


4. AcuRite 00613 Digital Hygrometer & Thermometer

Sayarwa 00613 Dijital Hygrometer na AcuRite & Na AcuRite 00613 Digital Hygrometer & Na'urar auna zafi ta cikin gida Pre-Calibrated Humidity Ma'auni, 3 'H x 2.5' W x ...
 • Danshi dangi na cikin gida
 • Zazzabi na cikin gida, gami da haɓaka yau da kullun ...
 • Nunin mai sauƙin karantawa
Duba Farashin Yanzu

Idan baku gamsu da yadda amfani da hygrometer zai kasance ba, wannan babban kayan aiki ne don gwada shi. Yana da girman aljihu, šaukuwa, kuma mai saukin farashi sabo. Allon zai nuna maka yanayin zafin jiki da yanayin zafi, kuma yana lura da manya da ƙananan karatun ranar. Har ila yau yana ƙididdigar yanayin zafi na yanzu azaman ƙarami, mai tsayi, ko kuma mai kyau, wanda yana da kyau don bincika kallo ɗaya.

Na'urar tana da sauƙin sanyawa saboda tsayawar foldout dinta da kuma maganadiso ta baya. Yana da mita mai laima wanda zai nuna muku kawai abin da kuke buƙatar sani nan da nan. Wannan shine mafi kyawun zabi ga waɗanda suke son gwada mafi kyawun haɓakar haɓakar haɓakar cuta waɗanda ba su da komai, duk suna aiki.

Ribobi:

 • Duk bayanan suna kallo
 • Sauki don amfani
 • Dogon rayuwar batir

Fursunoni:

 • Babu kulawa mai nisa
 • Ba shi da hasken haske

Duba Farashin Yanzu


5. Govee Wayar Hancin Wuta

Sayarwa Govee WiFi Sensor mai zafi na yanayin zafi, Dace da Alexa, Mara waya ta yanayin zafi Hygrometer Temp ... Govee WiFi Sensor mai zafi na yanayin zafi, Dace da Alexa, Mara waya ta yanayin zafi Hygrometer Temp ...
 • Aiki tare da Alexa: Samu cikakken zazzabi da ...
 • Kulawa mara waya ta WiFi: Sakaita yanayin lokaci mai nisa da ...
 • Sensitivity and daidaito: Sanye take da Switzerland ...
Duba Farashin Yanzu

Kuna da Amincewa da Amazon a gidan wayo? Idan kuwa haka ne, dole ne ku duba wannan sigar tawada. Yana nau'i-nau'i tare da Alexa don karatun sauti a cikin sauƙin ku. Idan baku son yin magana, zaku iya saka idanu akan karatun ta hanyar aikace-aikace. Aikace-aikacen kyauta yana ba da saƙonnin faɗakarwa da adana bayanan da za a iya fitarwa cikin fasalin CSV.

Ana nufin firikwensin don amfanin gida. Yana da zane mai kyau da sauƙi, gami da tsayawa. Kuna iya duba yanayin zafi da karatun zazzabi kai tsaye a kan firikwensin, wanda yake yana da kyau a ranakun da WiFi ɗinku take. Idan ka yanke shawarar siyan na'urori masu auna sigina da yawa, duk ana iya haɗa su kuma a daidaita su ta hanyar aikace-aikacen.

Ribobi:

 • Nau'i-nau'i zuwa Alexa
 • M saka idanu
 • Ana nuna karatu akan firikwensin

Fursunoni:

 • Baya aiki tare da Gidan Google

Duba Farashin Yanzu


6. ThermoPro TP53 Hygrometer

ThermoPro Na ThermoPro Na'urar Hygrometer na Yanayin Cikin Yanayi Mai Nunin Dijital Ma'aunin Zazzabi da ...
 • Ingantaccen sigar: taɓa hygrometer mai mahimmanci: Namu ...
 • Alamar kwantar da hankali ta iska: Mitar zafi na nuna ...
 • Max. kuma min. bayanan: Kulawar zafi tare da ...
Duba Farashin Yanzu

Colorara launi kaɗan zuwa ɗakin ta hanyar saka idanu tare da hygrometer na TP53 na ThermoPro. Babban allon yana da hasken haske na taɓawa mai haske a cikin ruwan lemu mai haske-rawaya. Game da karatuttukan, a sauƙaƙe kuna iya ganin danshi, zafin jiki, da kuma girma / ƙasa na awanni 24 da suka gabata gami da mafi girma ko ƙasa. Hakanan yana da kibiyoyi waɗanda ke nuna ƙaruwar kwanan nan da faɗuwa cikin yanayin zafin jiki da matakan zafi.

Za'a iya saka idanu a kan maɓallinsa ko makale a cikin firinji. Ya zo an riga an daidaita shi tare da ƙananan kuskure na of 2 ° F da ± 2-3% RH. Yana da ƙima sosai kuma yana da ra'ayoyi masu yawa.

Ribobi:

 • Hasken baya yana kashe ta atomatik don adana rayuwar batir
 • Babban allo don ingantaccen abin karantawa

Fursunoni:

 • Babu alamar baturi mara kyau
 • Nasihu kan sauƙaƙa akan saman mai taushi

Duba Farashin Yanzu


7. Cigar Oasis Analog Hygrometer

Sayarwa Cigar Oasis Analog Hygrometer ta Yammacin Humidor Cigar Oasis Analog Hygrometer ta Yammacin Humidor
 • Ci gaban firikwensin sanyi yana kiyaye daidaito zuwa + / -...
 • Mai iya sake fasalin-mai amfani
 • Karce & hazo mai fuskantar gilashin fuska
Duba Farashin Yanzu

Ana neman wani abu da ya fi ɗan aji? Da kyau, ba ta da ƙari sosai fiye da Cigar Oasis. Wannan alamar ta aikin analog ɗin tana da ƙwanƙwasa da gilashin da ba za su iya jurewa hazo ba da dutsen maganadisu. Abu ne mai sauƙin karantawa kuma ana iya sake sake shi idan an buƙata.

Kamar yadda zaku iya tsammani daga sunan alama, wannan na'urar an tsara ta musamman don amfani dashi a cikin sigari. Amma wannan ba zai hana ku amfani da shi a cikin wasu wuraren da aka kewaye ba don sanar da ku yanayin su.

Ribobi:

 • Errorananan kuskuren kuskure na ± 1% RH
 • Mai sauqi qwarai don saitawa da karantawa

Fursunoni:

yadda ake farko anal
 • Babu cikakken bayani
 • Babu kulawa mai nisa

Duba Farashin Yanzu


8. Govee ma'aunin zafi da sanyio

Govee Bluetooth Hygrometer ma Govee Bluetooth Hygrometer ma'aunin zafi da sanyio, Humarfin zafin jiki ma'auni tare da Nesa Mai Nesa, Babban LCD ...
 • Sauki don Haɗawa: Kawai sauke Gidajen Govee ...
 • Daidaitacce: Gina a cikin Switzerland ya yi amfani da fasaha mai kyau ...
 • Babban LCD Nuni: Yana bayar da ainihin lokacin ...
Duba Farashin Yanzu

Shin kuna son abubuwan aikace-aikacen amma ba farashi ba? Govee dijital hygrometers ya haɗu zuwa kyakkyawar ƙa'ida yayin kiyaye farashin ƙasa. Aikace-aikacen kyauta na tallafawa na'urori masu auna firikwensin tare da haɗin Bluetooth. Yana adana bayanai na kwanaki 20 a cikin zane mai lankwasa kuma yana iya fitarwa sabbin bayanan watanni 2 cikin tsarin CSV.

Hakanan firikwensin ya ninka a matsayin mai saka idanu don saurin karatu. Yana da nuni na LCD wanda ke nuna danshi na cikin gida, zazzabi, babba / ƙanƙanci, da mai nuna ta'aziyya. Yana sabunta kowane dakika, yana bada mafi yawan bayanan yanzu. Na'urar haska firikwensin tana da tsayawar foldout kuma ana iya ɗora ta a bango.

Ribobi:

 • Nau'i-nau'i zuwa aikace-aikace ta hanyar Bluetooth (ba a buƙatar WiFi)
 • Sabuntawa cikin sauri

Fursunoni:

 • Kawai yana da nisan 260 ft mai nisa
 • Babu hasken haske a kan firikwensin

Duba Farashin Yanzu


9. SensorPush Mara waya ta ma'aunin zafi da sanyio / Hygrometer

SensorPush mara waya ta zafi-zafi / Hygrometer don iPhone / Android - zafi & Zafin jiki Smart firikwensin ... SensorPush mara waya ta zafi-zafi / Hygrometer don iPhone / Android - zafi & Zafin jiki Smart firikwensin ...
 • M: :ara SensorPush G1 WiFi Gateway (sayar ...
 • Mai karfi: Layin hangen nesa na ƙafa 325 yana kiyaye ...
 • Saitin lokaci ɗaya mai sauƙi tare da kyakkyawan ƙirar mu, ...
Duba Farashin Yanzu

Wannan hygrometer yana da ɗayan ƙananan firikwensin, wanda yake cikakke don sanyawa a ƙananan wurare. Don duba karatun, kawai zazzage aikin kyauta na SensorPush kuma ku haɗa firikwensin ta Bluetooth. Daga can, zaku iya adanawa da duba bayanan marasa iyaka, saita sanarwa, da kuma fitar da bayanan fitarwa a cikin zane-zane. Na'urar haska kanta tana adana bayanan 20 na ƙarshe da sabuntawa kowane minti.

dogon wando jeans ya dawo

Sanya cikin gida ya dace da wannan hygrometer. Koyaya, ana iya amfani dashi a waje a cikin yankuna masu kariya. Za ku ga cewa waɗannan haɓakar haɓakar dijital suna da sauƙin haɗi da amfani.

Ribobi:

 • Haɗa zuwa app ta hanyar Bluetooth
 • WiFi add-on akwai
 • App yana goyan bayan firikwensin mara iyaka

Fursunoni:

 • Nau'i biyu kaɗai zuwa iOS 8 + da Android 5.0+
 • Babban kuskuren kuskuren zafi na 3-7.5% RH

Duba Farashin Yanzu


10. AcuRite 02097M Sensor mai zafi mara waya / ma'aunin zafi da zafi

AcuRite 02097M Mara waya Na Cikin Gida / Na AcuRite 02097M Mara waya Na Cikin Gida / Na'urar Taimakawa na waje tare da Sensor mai zafi
 • Nuna zafin jiki na ciki da waje ...
 • Kwata-kwata tebur mara waya da abin hawa mai ...
 • Da hannu ta juyawa tsakanin karatu ko kunna ...
Duba Farashin Yanzu

Wannan samfurin don amfanin gida yana da mahimmanci kamar yadda yake, amma wani lokacin sauki shine mafi kyau. Cikakken mara waya, ya zo azaman guda biyu: nuni da firikwensin firikwensin. Dukansu zasu bi diddigin yanayin zafi da yanayin zafin inda aka ajiye su.

Saka ɗaya a cikin naka girma alfarwa don lura da matakan laima na tsire-tsire, kuma sanya ɗayan a cikin ɗakin a waje don tabbatar da cewa ba ku samun danshi yana tserewa ba. Ko sanya ɗaya a cikin shagonku ɗayan kuma a cikin ɗakin kwana. Ko dai gungurawa don ganin karatun daga kowane yanki, ko saita shi zuwa sake zagayowar kai tsaye. Za ku san sanyin gidanku a cikin lokaci!

Ribobi:

 • Mara waya cikakke, yana gudana akan batura
 • Dukansu masu karɓar da firikwensin suna bin yanayin zafi da zafin jiki
 • Sauki don amfani

Fursunoni:

 • Arin na'urori masu auna firikwensin babu
 • Babu tarihi ko karatun awa 24 / karancin karatu
 • Ungiyoyi su kasance kusa da juna (a tsakanin mita 50)

Duba Farashin Yanzu


Menene Hygrometer?

Mafi kyawun hygrometer
Neman mafi kyawun hygrometer a gare ku ba wuya bane.

Hygrometer na'ura ce da ke auna yawan nauyin zafi a cikin iska (wanda kuma ake maganarsa a matsayin danshi mai ɗanɗano). A da, sun kasance kawai dials ne wanda ke nuna mummunan ƙima. Godiya ga ci gaba a fasaha, yanzu muna da hygrometers waɗanda ke ba da cikakkun karatun zafi a cikin lambobi kuma sun haɗa da yalwar ƙarin fasali. Wasu ma suna danganta zuwa aikace-aikace don haka za'a iya kallon karatun zafi daga nesa.

Hygrometers yana da matuƙar fa'ida ga masu aikin lambu, musamman waɗanda ke da shuke-shuke a cikin gida. Tare da ɗayan, koyaushe zaku san ainihin yanayin yanayin yanayi kuma zai iya tabbatar da kare tsire-tsire ku daga ƙarancin zafi ko ƙanshi. Amma ba a iyakance masu tsaftacewa da amfani da lambun kawai ba. Suna da amfani iri-iri, duk waɗannan suna da fa'ida.

Yaya ake Amfani da Injin Sanyin Jiki?

Yawancin nau'ikan hygrometers sun riga sun daidaita kuma suna shirye don amfani. Idan sun haɗu da aikace-aikace, dole ne zazzage shi kuma ku haɗa shi da firikwensin. Sanya firikwensin a duk inda kake buƙatar waƙar danshi ka gwada shi!

Kamar yadda muka ambata, hygrometer na iya sanar da ku abubuwa daban-daban. Ga wasu misalai don ba ku ra'ayin abubuwan da suka dace:

 • Kulawa da greenhouse ko ɗakin girma don tabbatar da dacewa damshin shuke-shuke
 • Duba danshi a cikin dakin jariri
 • Tabbatar da matakin ƙarancin zafi ko ƙarancin matsala ga lafiyarku
 • Tabbatar da kwancin kwan kwan ko tanki mai rarrafe yana kan matakin da ya dace don kulawa mai kyau
 • Adana abubuwa waɗanda ke buƙatar takamaiman matakin zafi kamar sigari, giya, ko kayan kiɗa
 • Taimaka muku don hana haɓakar ƙira a cikin ɗakunan wanka, fridges, crawlspaces, da dai sauransu.

Mafi kyawun Siffofin Hygrometer

Digital hygrometer
Digital hygrometers na iya nuna abubuwa da yawa fiye da na analog.

Ta hanyar yin binciken Google kawai, za ku ga cewa ba a halicci duk masu daidaita yanayin daidai ba. Akwai fasaloli da yawa a can wanda zai iya zama da wahala a zaɓa. Kafin cin kasuwa a kusa, yi la'akari da abin da za ku yi amfani da ma'aunin ƙwanƙwasawa da waɗanne abubuwa ne mafi mahimmanci a gare ku. Sannan zaku iya neman takamaiman aikace-aikace ba tare da abubuwan da hankalinsu ya shagaltar da su ba.

Daidaito shine watakila mafi mahimmancin aiki. Abin baƙin cikin shine, babu hygrometer cikakke don haka koyaushe zai zama gefen kuskure. A kan kwatancen samfurin, za ka ga an jera shi azaman ƙaramin kashi. Mafi yawan gefunan kuskure zasu zama ± 2-3% RH (yanayin zafi). Idan wannan alama ce mai mahimmanci a gare ku, kar a sami komai tare da gefen kuskure na kusan 3%.

Yawancin hygrometers yanzu suna da yawa fasaha-savvy . Sun haɗu zuwa aikace-aikacen inda ake samun bayanai akan na'urorinku daga nesa. Yawancin aiki tare da WiFi don haka zaka iya bincika danshi lokacin da baka gida. Wasu sun haɗa zuwa Bluetooth maimakon haka, wanda zai baka damar duba bayanan a wurare ba tare da damar WiFi ba. Koyaya, waɗannan yawanci suna da gajeren kewayon haɗi.

Andananan ma'auni Ana nuna su a cikin kowane ma'aunin dijital da muka haɗu da shi. Yawancin lokaci suna ɗaukar waɗannan ma'aunun daga awanni 24 na ƙarshe - wasu daga duk bayanan. Wannan fasalin mai sauki yana baka damar duba iyakokin rana don samun kyakkyawan yanayin yanayin zafin jikinka da na ɗimaninka.

Sai dai idan kuna zaune a cikin ƙaramin fili, akwai damar kuna da ɗakuna da yawa waɗanda ke buƙatar sa ido. Sa'ar al'amarin shine, akwai yalwa da yawa masu tallafi na'urori masu auna firikwensin da yawa . Wadannan na'urori masu auna firikwensin galibi basu da fuska kuma suna hade da babbar na'urar. Bayan haka, kawai zaku kiyaye hanyar saka idanu ɗaya don karanta matakan zafin jiki da yanayin zafi a kowane ɗaki. Yawancin hygrometers masu haɗuwa da app zasu tallafawa maɗaura firikwensin firikwensin.

Girma shima abu ne da za'a kula dashi. Idan kana da ƙaramin sigari, ba ka buƙatar na'urar dodo da ke ɗaukar dukkan ɗakin da ke ciki. Na'urar firikwensin nesa na iya zama ƙananan ƙananan, amma kuma akwai masu auna sigina waɗanda aka tsara don dacewa da ƙananan wurare. Whichayan da ake nufi da matsakaita na cikin gida na gaba ɗaya zai iya zama mafi girma kuma a ɗora shi a bango ko shiryayye inda kake son saka ƙanshi da yanayin zafin jiki.

A ƙarshe, zaku so yin la'akari da dubawar mai amfani . Yaya sauƙin amfani? Shin kana son ganin duk bayanan a lokaci guda ba tare da tura maballin ko ja da wani app ba? Yawancin mutane suna son allo na dijital ya zama mai sauƙin amfani da abokantaka. Idan kun sami ƙarancin zafi a cikin yankin da aka ba ku, zaku so mitan ku ya gaya muku hakan da wuri-wuri.


Idan ya zo ga sauki da mai amfani-da abokantaka, akwai hygrometer don kowane fifiko. Kamar yadda zaku iya tsammani, na'urorin da suka haɗa kai tsaye zuwa aikace-aikace ko abubuwan taɓawa suna da cikakkun bayanai. Zai ɗauki lokaci don koyon duk siffofin. Devicesananan na'urori masu ƙarancin ƙarfi duk da cewa suna da duk bayanan a kallo ɗaya. Babu wani abu mai kyau ko kuskure - kawai abin da kake so.