Ga Abinda Maza Keyi Da Gaske Game da Bra
Ga mata, rigar mama abu ne na tallafi da kyawu, kuma akwai salo daban -daban ga kowane yanayi. Amma mutane suna ba su tunani kamar yadda muke yi? Don fahimta, mun bincika wasu maza a cikin rayuwarmu (sun riga sun gaya mana duk abin da suke tunani game da rigunanmu).
-
Kyauta ta alama 1/16Tsiraici Na asali: Yarinya Mai Aiki
'Tana da fa'ida da amfani. Ba ta buƙatar kowane karrarawa da bushe -bushe, wani abu ne kawai don tabbatar da cewa sauran kayanta sun yi ban mamaki. '
a gida kit kit ɗin gira
Warner's racerback bra, $ 36, amazon.com
-
Kyauta ta alama 2/16Mai Taushi da Kauri: Mace Mai Aiki, Mace Mai Taurin Kai
'Wannan rigar mama ce ga mace wacce ke da ƙwararrun ƙwararru, amma ba ta damu da fita don shaye -shaye bayan aiki tare da abokan aikinta. Ko, mafi kyau duk da haka, sabon jifa. '
H&M triangle lace bra, $ 18, hm.com
-
Kyauta ta alama 3/16Lace mai tsari: Bam ɗin Jima'i mai ban sha'awa
'Yana kama da an yi mata wahayi don fita daga yankin ta'aziyya, amma ba ta son yarda da shi. Wannan ɗan ƙaramin corset ne tare da wasu yadin da aka saka, amma tana buƙatar yin ƙarin. Ina so in yi kururuwa, 'Ku tafi!' '
True & Co. Abingdon bra, $ 68, trueandco.com
-
Kyauta ta alama 4/16Boho: Yarinyar Fasaha
'Tana tsammanin tana da tsayayye tare da furen fure da baƙar fata, amma tana ɓoye a cikin zuciya. Muna ganin gefunan yadin. '
Monki soft bra, $ 27, asos.com
-
Kyauta ta alama 5/16
Sumul: Cool Tomboy
'Za ku iya yin tazarar mil biyu tare da ita kuma wataƙila za ta buge ku a cikin tsere don kama giya a gama.'
Gap bra, $ 28, gap.com
-
Kyauta ta alama 6/16
Lace Bralette: Mai ra'ayin mazan jiya
'Tun da madaurin wannan yana da kauri, dole ne ta kasance mai suturar mazan jiya don ta rufe su. Amma tunda akwai yadin da yawa, Ina tsammanin ita ma kyakkyawa ce. '
Naked Princess lace bralette, $ 98, nudprincess.com
-
Kyauta ta alama 7/16
Fassara: Fashionista
'Na ga launi, yadin da aka saka, maɓallai, bakuna, ɗamara, da ƙarin madauri ... tabbas tana da ɗan tsoro. Wataƙila da gaske tana son yin nishaɗi da salo.
Heidi Klum Intimates baranda, $ 95, heidiklumintimates.com
-
Kyauta ta alama 8/16
T-Shirt Bra: Mai Ta'aziyya
'Tabbas tana kula da ta'aziyya fiye da komai.'
Spanx Bra-llelujah bra, $ 68, spanx.com
-
Kyauta ta alama 9/16
Wasanni: Junkie Workout
'Wannan ita ce irin yarinyar da za ta sa ku baƙin ciki game da rashin zuwa wurin motsa jiki. Kawai ta san za ta tafi wani aji yayin da kuke sha tare da abokai.
Calvin Klein rigar auduga bralette, $ 28, shopbop.com
-
Kyauta ta alama 10/16
Super Sexy: soyayya
'Ta shirya don soyayya ta farko tare da wanda take so na dogon lokaci, kuma a ƙarshe ya tambaye ta.'
Fleur du Mal din da ba a san shi ba, $ 128, fleurdumal.com
-
Kyauta ta alama 11/16
Na Musamman: Yarinyar Cool
'Tare da nadewa da ɗigon ɗigon polka, irin hipster ne. Ba zan yi mamaki ba idan yarinyar da ta saka tana da jarfa ko tana son ta samu. '
Toru & Naoko kunsa rigar mama, $ 57, toruandnaoko.com
-
Kyauta ta alama 12/16
Cotton Jersey: Yarinya Mai Sauki
'Wannan yana tunatar da ni babbar budurwar ku, tana zaune a kan kujera tare da ku a ranar Lahadi da yamma don kallon ƙwallon ƙafa da tushen ƙungiyar fantasy.'
Aerie tura-up bra, $ 33, aerie.com
-
Kyauta ta alama 13/16
M Underwire: The Sophisticate
'Wannan ita ce yarinyar da kuka fi so. Wataƙila tana da jakar zanen kaya da sheqa masu kyau. Lallai tana nan a haɗe domin 'yan mata ba sa sanya rigar mama irin wannan ba tare da sanin hakan ba wani za a gan shi. Mutumin sa'a. '
Wakilin Provocateur wanda aka yi wa ado da rigar mama, $ 190, net-a-porter.com
-
Kyauta ta alama 14/16
Buga Dabba: Yarinya Mai Nishaɗi
'Lokacin da yarinya ta sa damisa komai, ka san za ta kasance mai nishaɗi da wasa.'
Damisa damisa kawai, $ 62, nordstrom.com
-
Kyauta ta alama 15/16
Mara Takaici: Shugaban Class
'Yancin rigar aiki ce, mai kama da aiki, kuma tabbas dole ne ta sa shi saboda suturar ta. Na ci amanar cewa tana da tsari kuma koyaushe tana shirye don abubuwa. ''
Na Uku Ƙauna mara madaidaiciya, $ 68, thirdlove.com
-
16/16
Lace Plunge: Femme Fatale
'Tabbas wannan yana da sexy, amma tunda baƙar fata ce, ba ja ko launi mai yawa ba, yana sa na yi tunanin ita ce irin macen da za ta saka jajayen lebe da rigunan rubutu irin na sexy-librarian a kwanan wata.' '
Triumph Iconic E plunge bra, $ 88, journelle.com